Diễn Đàn Hổ Trợ IGame

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Hổ Trợ Igame

Nhật Kí của AppleNghia

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Nhật Kí của AppleNghia Empty Nhật Kí của AppleNghia

Bài gửi by Admin Mon Mar 23, 2015 10:21 am

Chào các bạn , Server Open lâu quá, trong thời gian chờ đợi mình đang rãnh nên kể cho các bạn nghe mình bắt đầu chơi gta như thế nào . Cách đây 3 tháng mình chĩ là 1 thanh niên xx , chưa biết Gta Online là gì , hồi đó mình tập tành mod xe ofline , Su Xì Po, Exicirer và mod cả âm thanh . Khi lên google kiếm mod thì mình gặp 1 cái link lạ , khi mở link mình thấy có 1 game Gta và hướng dẫn cách chơi . Mình thấy thủ vị nên tò mò và mở xem . Từ lúc đó mình biết Gta ONline , tải samp về không biết làm gì nên mình vào Hosted để chơi Sv nước ngoài , chơi riếc chán nên mình tìm thử có SV Việt Nam không ? . Và mình bắt đầu chơi tại SV Vietnam ở Rgame , bắt đầu vào chã biết gì cứ /timvieclam rồi fram pizaa . lúc đó pizza Dông nghẹc chay lấy bánh mà bị cướp xe hoài từ từ mình xài Ctrl + V để lấy bánh nhanh hơn . Từ lúc đó mình bắt đầu Fram Pizza , mỗi ngày kiếm được 30k là max . Sau đó mình đã quen nên tìm việc khác đó chính là công việc bán súng . Mình đi chôm xe Sadler của người ta ròi fram vl nhưng lại bị người khác chôm lại sau khi /layvatlieu xong Sad . Lúc đó mình chỉ đi bộ thôi . Khi đi bộ thì mình gặp thèn Ken với thằng Mark . Ken là Ti_Exciter bây giờ đấy còn Mark chắc off game rồi . Mình đi nhờ xe của tui nó fram được chút ít rồi nãy xin công việc lừa đảo bán súng . 1 cây Shotgun được 20k . Mình đi rao bán súng ròi kêu khách vào Chỗ vắng .Mình phải chuẩn bị một cây shotgun trước . Để nó xem hàng rồi  Kêu nó pay tiền , pay tiền xong rồi mình  nã zô đầu nó 2 viên Die Laughing ) . Mình làm ăn từ từ được mớ vốn nãy sinh ý định mua chiếc Sanchez .  
    Mình nghe nói mua sanchez trong cửa hàng là 850k = sanchez + elock . Vậy là mình quyết định để dành tiền . Sau khi để dành được khoảng 600k thì mình lại BV , thấy thằng kia rao bán sanchez 450k nên mình nhẫy lên xe . Rinh về liền . Mình lấy xe đi fram thì gặp chú Zhuge_Liang là thằng Minh bây giờ đấy . Mình với nó chơi thân và lập ra Team Trẽ Tr Very Happy u ) Team chuyên đi giã cops , DM pizaa , hồi đó vui lắm . gặp mấy thang pizaa /s Tao la Canh Sat Day , Moi anh ((/handsup )) , Neu chong cu se nam xuong )) . Nhưng lúc đó cops cầm vũ khí nóng là Gậy bóng chày . Haha . Vây mà tụi pizaa cũng tin haizz . Từ từ member cũng tăng lên nhưng toàn là trẽ trâu . /pr Tap trung tai noc bv là tui nó đông như kiến nhưng tụi nó éo có súng gì hết . toàn /s Cho em cay sung di ! V~ Razz  . Bữa đó Team đi khoảng 8 đứa với chieec xeTRuck đi qua Biên giới bị Kos . Nguyên Team nát chạy như điên . Mạnh thang nào thằng nấy chạy như chết . Lần sau để dành 1 thang 1 khẩu shotgun . Qua Biên giới tiếp . Thằng nào cũng hào hùng lắm . Qua tới biên giới tui F gì đó quên rồi nó từ nóc nhà câm Spin vs M4 ria ria ria pirat nát Team lần 2 . Vui V~ . Team được Đặt tên là Apple đi kos suốt ngày . Lúc đó thằng Ken bị tui lật đổ Chức ban chủ . Tôi lên làm Ban chủ và gầy Team lại khá trẫu  . từ từ mấy thằng trẽ trau hồi xưa nó gia nhập Gang và đi đâu mấy tiêu . Từ từ thằng Phi là Nhok con Team Apple Hồi đó Gầy lại Team , nó mời tui trở về và tui đồng ý . Từ từ Apple Trở lại . Sau đó Apple được đỗi lại thành Style , thằng Minh thì qua F5 nên nó ko chịu về . tui hồi đó cũng cấp 20 , tài sản khoảng 3-4 chục mét gì đó . lên được Top Tỉ phủ 1 tháng thì ac Banned . DM thiệt Sad  . Đành chiu . Sau đó qua sv.gta-samp và bây giờ đang ở SV Điền nè

Hôm nay: Fri May 17, 2024 1:43 pm